Header Ads

Breaking News

ST VIDOFE INSTITUTE COLLEGE MAKAMBAKO NAFASI MASOMO 2020

ST.VIDOFE ISTITUTE COLLEGE-MAKAMBAKO MSHIKAMANO

MASOMO YANAYOFUNDISHWA NI:-

HOTEL MANAGEMENT AND TOURISM
JOURNALISM AND MASS COMMUNICATION
NURSERY SCHOOL TEACHING
SECRETARIAL COURSE
COMPUTER APPLICATION
INTERPRENIEWERSHIP

PIA CHUO KINATOA HUDUMA ZA HOSTEL GHRAMA NAFUU ZAIDI
ST.VIDOFE ISTUTITUTE NI CHUO PEKEE KINACHOTOA ELIMU BORA KWA MWANAFUNZI
.UHAKIKA WA AJIRA NI ASILIMIA 90 KATIKA SEHEMU MBALIMBALI
IKIWEMO MAKAMPUNI,SHULE,TAASISI N.K
KAMA VILE MBUGA ZA WANYAMA SERENGETI,HOTEL MBALI MBALI
 ZILIZOPO ZANZIBAR NA SEHEMU NYINGINEZO
HIVYO USIKOSE KUJIUNGA KATIKA CHUO CHETU SASA.WAHI NAFASI NI CHACHE


WASILIANA NA MKUU WA CHUO NAMBA:0762338859/0622933513,0757083771
EMAIL.Stvidofeinstitute2017@gmail.com

 

Loading...
worker

No comments